சமூக வலைத்தளங்கள் மூலமாக பாதிக்கப்பட்டவரா நீங்கள்..? – 24 மணிநேரத்தில் உங்களுக்கு தீர்வு !

FACEBOOK சமூக ஊடகங்களில் தனி நபர் அவமதிப்பு, அவதூறு, பேக் ஐடி, தேவையற்ற பிரச்சினைகளை கொடுப்பவர்கள் மீது 24 மணிநேரத்தில் புகார் செய்து அதற்கான நீதியும், தண்டனையும் பெற்றுக் கொள் புகார் ஒன்லைன் விண்ணப்பத்தை ஸ்ரீலங்கா பொலிஸார் மக்கள் பாவனைக்காக வழங்கியுள்ளார்கள்.
புகார் கொடுக்கும் விண்ணப்பப்படிவம்.
May be an image of text that says "Home SRI LANKA POLICE "පොලිස්පතිට කියන්න" பொலிஸ்மா அதிபருக்கு சொல்லுங்கள் TELLIG මහජන ප්‍රතිචාර பொது பதில் Public Feedback පැමිණිල්ලේ තත්ත්වය புகாரின் நிலை Complaint Status Your -Select District- ඔබේ දිස්ත්‍රික්කය உங்கள் மாவட்டம் District ළඟම ඇති පොලිස් ස්ථානය அருகிலுள்ள காவல் நிலையம் Nearest Police Station පැමිණිලි වර්ගය புகாரின் வசை Complaint Category ඔබේ නම් உங்கள் பெயர்- Your Name -Select Police Station- -SelectComplaint Category- ලීෂිනය முகவரி Address ජාතික හැඳුනුමපත් අංකය- தே.அ.அ. இல. NIC Number ඇමතුම අංකය தொடர்பு இல. Contact Number විදපුත් තැපෑල් ලිපිනය மின்னஞ்சல் முகவரி- Email Address"
Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *