“இவ்வருட இறுதியில் இங்கிலாந்தில் பறக்கும் கார்களைக் கொண்ட விமான நிலையம் ” – இங்கிலாந்து திட்டம் !

இங்கிலாந்தின் நகர்ப்புற மையங்களில் எயார் டாக்ஸிகள் எவ்வாறு செயற்படும் என்பதை நிரூபிக்கும் நோக்கில், இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், பறக்கும் கார்களைக் கொண்ட விமான நிலையத்தைக் கட்டமைக்க இங்கிலாந்து திட்டமிட்டுள்ளது.

கோவன்ட்ரி நகரில் கட்டமைக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ள விமான நிலையத்திற்கான செயற்திட்டம் நடப்பாண்டின் பிற்பகுதியில் தொடங்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிரித்தானியாவை தளமாகக் கொண்ட ஸ்டார்ட்-அப், அர்பன்-எயார் போர்ட், கார் நிறுவனமான ஹூண்டாய் மோட்டருடன் கூட்டு சேர்ந்து பறக்கும் கார்கள் வானத்தையும், மக்களையும் பொருட்களையும் சுற்றிச் செல்லும்போது தேவையான உள்கட்டமைப்பை உருவாக்குகிறது.

நவம்பர் முதல், கோவென்ட்ரிக்கு வருபவர்கள் ஒரு பறக்கும் கார் விமான நிலையம் எப்படி இருக்கும் என்பதைக் காணலாம் மற்றும் பயணிகளை ஏற்றிச் செல்லும் ட்ரோன் மற்றும் செயற்பாட்டு மின்சார செங்குத்து டேக்-ஆஃப் மற்றும் லேண்டிங் (ஈ.வி.டி.ஓ.எல்) வாகனத்தை லேண்டிங் பேடில் காணலாம்.

கோவென்ட்ரி நகர மையத்தில் விமான நிலையத்தை தற்காலிகமாக நிறுவுவதற்கு நிதியளிப்பதற்காக 1.2 மில்லியன் பவுண்டுகள் (1.65 மில்லியன் டொலர்) ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *