முடியுமானால் நிரூபியுங்கள்; ஒரு வாரகால அவகாசம் – எதிர்க்கட்சிகளுக்கு லக்ஷ்மன் யாப்பா சவால்

ma-ya.jpgஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்ஷ மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் மீது சுமத்தி வரும் ஊழல், மோசடிகள் தொடர்பாக முடியுமாயின் தகுந்த ஆதாரங்களுடன் நிரூபிக்க முன்வருமாறு ஊடகத்துறை அமைச்சர் லக்ஷ்மன் யாப்பா அபேவர்தன எதிர் கட்சிகளுக்கு பகிரங்க சவால் விடுத்தார். தகுந்த ஆதாரத்துடன் நிரூபிக்க முடியுமானால் அதற்கு ஒருவார கால அவகாசத்தை வழங்குவதாகவும் அமைச்சர் தெரிவித்தார். அவ்வாறு நிரூபிக்க முன்வருபவர்கள் விரும்பும் ஊடகத்தில் விவாத்துக்கு நேரத்தை ஒதுக்கித் தர தயாராக உள்ளதாகவும் அமைச்சர் சுட்டிக்காட்டினார்.

நாட்டில் முன்னெடுக்கப்படும் அபிவிருத்தி மற்றும் தற்போதைய நிலை தொடர்பாக ஊடகங்களுக்கு விளக்கமளிக்கும் விசேட செய்தியாளர் மாநாடு நேற்றுக் காலை நடைபெற்றது. தகவல், ஊடகத்துறை அமைச்சின் கேட்போர் கூடத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் மாநாட்டில் தேசிய அபிவிருத்திக்கான ஊடக மத்திய நிலையத்தின் பணிப்பாளர் நாயகம் ஆரிய ரூபசிங்க உட்பட முக்கியஸ்தர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

அமைச்சர் இங்கு மேலும் உரை யாற்றுகையில், தேர்தல் பிரசாரத்திற்காக ஜனாதிபதி மீதும் அவரது குடும்பத்தினர் மீதும் எதிர்க்கட்சிகள் பொய்யான குற்றச் சாட்டுக்களை முன்வைத்து வருகின்றனர். இல்லாத ஒன்றை உருவாக்கி மக்களின் மனனத மாற்ற முயல்கின்றன. ஆனால் அதனை மக்கள் ஏற்றுக் கொள்ளப் போதில்லை.

அப்பலோ வைத்தியசாலை, அவுஸ்திரேலிய தூதரக காணி, சுவர்ணவாஹினி போன்ற பல நிறுவனங்களையும் இடங்களையும் இவர்கள் வாங்கியுள்ளதாக பொய்யான பிரசாரங்களை செய்து வருகின்றன. இவற்றில் உண்மை இல்லை. சுவர்ணவாஹினி பணிப்பாளர் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முற்றாக மறுத்துள்ளார். அதே போன்று அவுஸ்திரேலிய தூதரகம் அமையப் பெற்ற காணி உரிமையாளர் தம்மிக பெரேரா அது தனது சொந்த காணி என்றும் திட்டவட்டமாக கூறியுள்ளார் என்றும் அமைச்சர் சுட்டிக்காட்டினர்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

2 Comments

 • nathan
  nathan

  Sri Lanka President Rajapakse accused of “illegal” election campaign– December 31, 2009 at 6:37 pm · ~ News, Non Profit Organization, Press Releases

  The Sri Lankan branch of the Berlin based anti-corruption watchdog “Transparency International” in a 10 page report released on Thursday Dec 31st has accused Sri Lankan president Mahinda Rajapakse of utilising state property and public funds to illegally finance his re-election bid.

  Pointing out that members of the Police,armed forces and public officials are being deployed to engage in propaganda activity the report also spotlights the $ 790,000 dollar advertising campaign conducted by the President’s son Namal Rajapakse for which public funds are being solicited.

  The full text of the report is as follows:

  Introduction
  The abuse of public resources at elections seems to be a continuing activity in every election in Sri Lanka. The Program for Protection of Public Resource (PPPR) in its reports in 2004 and 2005 pointed out the manner in which these activities have taken place and their outcome. The trend seems even more ominous at the current Presidential Election……………

  http://transcurrents.com/tc/2009/12/transparency_international_acc.html

  Reply
 • Ajith
  Ajith

  The minister should understand that there is nothing to debate about it. What needs there is that government should create the enviornment where law and order can be implemented without any political influence. Remove the emergency law. Remove the presidential power. Stop politicising the police and legal system. Stop the white van abductions and murders. Then it is the matter of justice system to find out whether Rajapakse family is corrupted or not. One single example of corruption is the appointment of 129 ministers. It is an open corruption. Tax payers money is used to make sure the Rajapakse regime to surive in the rule. Let get rid of these minister post and see how many remains in the government.

  Reply