Asian Classic Powerlifting Championship 2023 – இலங்கைக்கு இரண்டு பதக்கங்களை பெற்றுக்கொடுத்த புசாந்தன் !

மலேசியாவில் இடம்பெற்ற Asian Classic Powerlifting Championship 2023 போட்டியில் இலங்கையைச் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி பளுதூக்கும் போட்டிகளில் கலந்து கொண்டிருந்த புசாந்தன் இரண்டு வெள்ளி பதக்கங்களை பெற்று இலங்கைக்கு பெருமை தேடிக்கொடுத்துள்ளார்.

No photo description available.

யாழ்ப்பாணம் தென்மராட்சி பகுதியை சேர்ந்த புசாந்தன் பல்வேறு சர்வதேச போட்டிகளில் கலந்து கொண்டு பல்வேறு  பதக்கங்களைத்  தனதாக்கிக் கொண்டுவருகின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

முன்னதாக ஹாங்காங்கில் நடைபெற்ற ஆசியா / பசிபிக் / ஆப்ரிக்கா பளுத்தூக்கும் போட்டியில் squat முறையில் 325kg தூக்கி 3 ஆம் இடம்பெற்று வெண்கல பத்தக்கத்தினை புசாந்தன் பெற்றிருந்தார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *