டேவிட் பேர்ஜஸ் உடைய இறுதி நிகழ்வு இன்று நவம்பர் 17ல்

David_Burgessபிரபல சட்டத்தரணி டேவிட் பேர்ஜஸ் இன் இறுதி நிகழ்வுகள் நவம்பர் 17ல் நடைபெற உள்ளது. கிங்குரொஸ் நிலக்கீழ் புகையிரத நிலையத்தில் ஒக்ரோபர் 25ல் இவர் உயிரிழந்தார். இவருடைய மரணம் தொடர்பாக நீனா கனகசிங்கம் (34) நவம்பர் 01ல் கொலைக்குற்றம் சுமத்தப்பட்டு தடுத்து வைக்கப்பட்டு உள்ளார்.

டேவிட் பேர்ஜஸ் இன் இறுதிநிகழ்வு தொடர்பாக அனுப்பி வைக்கப்பட்ட மின் அஞ்சல்.

Subject: David Burgess’s funeral
Dear all,
I am advised that David’s funeral will be held at 11am at St. Martin in the fields (Trafalgar Square) on weds 17th november. It is open to all who would like to pay their respects, with a  reception afterwards in the parish hall.
Regards
David
David Rhys Jones

தமிழ் சமூகத்திற்கு அரசியல் தஞ்ச வழக்குகளில் சட்டத்தரணி டேவிட் பேர்ஜஸின் உழைப்பு மகத்தானது. டேவிட் பேர்ஜஸின் கடுமையான உழைப்பாலம் நேரடியாக நூற்றுக்கணக்கான தமிழர்களும் குறிப்பிட்ட வழக்குகளில் வெற்றி பெற்றமையினால் ஆயிரக்கணக்கானவர்களும் இன மத மொழி பேதம் கடந்து நன்மை பெற்றனர்.

Related Article:

தஞ்சம் கோரிய பல நூற்றுக்கணக்கான தமிழர்களின் வாழ்வுக்கு வழிகாட்டிய சட்டத்தரணி டேவிட் பேர்ஜஸ் மரணத்தைத் தழுவினார்! அவருடைய மரணம் தொடர்பாக தமிழ்ப் பெண் கைது!

சட்டத்தரணி டேவிட் பேர்ஜஸ் கொலைச் சந்தேக நபர் பெண்ணாக மாறிய ஆண்!

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *