சபை முதல்வர் நிமல்;பிரதம கொறடா தினேஷ்

parliament.jpgஏழாவது பாராளுமன்றத்தின் சபை முதல்வராக அமைச்சர் நிமல் சிறிபால டி சில்வாவும், ஆளும் கட்சியின் பிரதம கொறடாவாக அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தனவும் மீண்டும் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர். நேற்று நடைபெற்ற ஆளும் கட்சி கூட்டத்தின்போது ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்ஷ இந்நியமனங்களை மேற்கொண்டார்.

ஆளும் கட்சியின் முதலாவது பாராளுமன்றக் குழு கூட்டம் நேற்று ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்ஷவின் தலைமையில் ஜனாதிபதி செயலகத்தில் நடைபெற்றது. இதன்போதே பாராளுமன்ற சபை முதல்வராக நீர்ப்பாசன நீர்முகாமைத்துவ அமைச்சர் நிமல் சிறிபால டி சில்வாவும், ஆளும் கட்சியின் பிரதம கொறடாவாக நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தனவும் மீண்டும் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

நேற்றைய இக்கூட்டத்தில் பிரதமர் டி.எம். ஜயரட்ன உட்பட ஆளும் கட்சியின் அமைச்சர்கள் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர். இக்கூட்டத்தில் பாராளுமன்றத்தில் ஆளும் கட்சியின் செயற்பாடுகள் தொடர்பான பல்வேறு விடயங்களும் கலந்துரையாடலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி செயலகம் தெரிவித்தது.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *